Building progress day 14

I completed the man cave …

Total cost 1/4 of a million …

Anything is possible … It’s complete …

[ATTACH=full]347689[/ATTACH]

Si utuonyeshe ndani bonobo

Apo Kwa roof umechoma.

Nice. Now you can live rent free.

Sasa ongeza patio, na landscaping

Rent free

Kanakaa fiti lakini io roof si tamu… Tuonyeshe ndani… Kako na rooms ngapi??

Congratulations man!

Ikulu. Boss umeweza

Kazi nzuri macharia

Nice work. Congratulations.

Machaa nmekupata

[MEDIA=facebook]451372285991686[/MEDIA]

Umepatikana ghasia takataka

Hehehe watu wapende kusema ukweli

Machaa ni ma story tu. Utapata nijamaa hukula mogokaa daily kwa baze akiingiza vidole kwa kinyambis akitafta story za kuweka ktalk.

KTalk CSIs never disappoint.

:smiley:

:D:D:Djamaa atapotea hizi streets for some time.

Always suspected ni bonoko.

Macha this isnt the construction work you were posting. Plagiarism will being your reputation down

My heart sinks with disappointment. @MachaaWaHadithi is mere vagabond from Juja, without family connexions ,without fortune, ignorant even of grammar.

kuna msee alikuambia hivi sasa unalipisha kisasi na strangers?
hii ni mara ya pili nimeona hii phrase