Broke niggas

Kwani mmesota aje kijiji imejaa 15k members hakuna Ata millionaire mmoja.:D:D[ATTACH=full]373721[/ATTACH]

[ATTACH=full]373723[/ATTACH]

Izo njumu za galdem anazi steam na moshi ya ugali

He is a millionaire at heart.

Amehang viatu kama picha.

Izo nashuku niza kunyongea.

Bora uhai

izo sadak banae:D
@tall mnyama everywhere anzia hapa utoke kwa mama

Bora uhai

would be more convenient to eat kwa kibanda, and just use that space for sleeping

tombwa mkundu ghaseer

Captain shoga hukunitag kwa hii thread? Mbona?

Leta hekaya DCI

Hehehe any female device ni kinyongeo:Data lipstick

:D:D:D:D

Obiero but si vivyo hivyo ndio umefanya kwa master bedroom yako hapo Kibera. Na picha za ODM za 2007 election.

[ATTACH=full]373845[/ATTACH]

Na ile nyundo ya baba ya orange.

Na picha ya hunmer.

At least ni kusafi.

@Mtu wa subwoofer kumbe unajua kujipikia?:D:D:D
Its true kumbe unaishi ndani ya subwoofer na vile mi hukuingilia
Hio ni spinje kando ya kisyagi boss?