Brian chira alimwaga ndani

https://twitter.com/omwambaKE/status/1770806366728343585?s=19

Uyo musichana ameiva mbuana.

Tamu kama sungula.

Ata mimi ningemuanga ndani alafu nikimbie kwa shamba yangu ya maembe pale Kaghonzweni.

@Electronics4u this is outrageous, humbwer initusi but si kuchukua my public names . I won’t be imitated by a filthy homosexual @Tauren mwenye alichunishwa kales shuhle na uwesmakende

We mbuana wacha matusi. Si wewe ndiye uliniita Mukamba Mujinga?

Nitakushtaki kwa chief hapa Kathonzweni nikimaliza kukula Balozi na maembe mbichi.

Apewe haki yake. Mali ya marehemu apewe yote. Pamoja tuangamize ushoga.

Couldn’t resist some poosie.

1 Like

Upus. 30 secs of fame

1 Like