BoyShauld

Since I joined KT mid last year, I always see guys here talking about Lanyes 24/7 lead by
Their major General @uwesmake
@MajorProphet @MwiziBora @Peter Mollis
@Starscream .
Also you guys talk how you can’t marry single ladies , sijui " siwezi lipia mtoto Wa mwingine school fees, food ,sijui ni ni". Almost all lanyes are single mothers, ukilipa yeye, hio pesa itasaidia mtoto wake indirectly!
Question, why waste your hard earned money to lanye na uko na Bibi /GF kwa nyumba?

Habari za siku nyingi @Shiroe

@major prophet ni a self confessed shoga wakiwa na @smith haya safisha sisi eyes.

Ulijifunza kiswahili finally paka shume

Pesa zetu zinakuasha nini ?

First time umeonge kitu ya MAANA

Hii pesa si ya mamako… Si Mimi nimesema ni Duale

@Shiroe habari

Broke a$$ niggas

Mimi naeza kufuga na niwe na kupiga kende hadi uridhike.

Achana na sisi na pesa yetu…prostitution has been there since the times of Abraham and moses…kama ni kuma unataka kuuza uza hakuna mtu atakuuliza

Logged out of @uwesmake logged into @Shiroe

:cool:[/B]
[ATTACH=full]191246[/ATTACH]

Looool

ngangari

Tunalipa tukitaka, si pesa ni yetu. We’ve never complained why r u complaining? Ukileta ujuaji tunakataa kulipa. Period.

We never commit to one Lanye, hii ni yule anapitia analipa so kama wewe ni Lanye hii ni harambee ya boichild kurudisha mkono collectively.

niaje @Shi whore

Never known why a man would bitch over what another man chooses to do with his own money. It’s just hard to comprehend.

such threads is a deliberate invitation to be properly roasted hia @Shiroe ngoja machokosh wafike