Boy Child Ndani Ya Box

Kwisha Huyu … :D:D:D:D:D

[MEDIA=twitter]1430073174952185856[/MEDIA]

we are one day going to ban social media to save men.

Daaaaamn,those tiddies:p:p:p
Kwani dame ameumwa na nyoka kwa ma tee tee,chali amenyonya ni kama anamuokoa:D:D:D:D:D

angepewa ugali akule nayo

A lost generation. The internet does not forget.

Piss off you have a wife and niglets.Act your age and status…mwangalie

I wouldn’t be surprised if it’s a single mom and her son.

Nyamaza,miaka yako haijafikia room temperature na unaongea kama kuku.
Flower girl,mbona kuniamkia? Go change your tampon,kukaa nayo sana inaharibu mood.Drink some chamomile tea while at it to calm your tiddies too

Heshima idumu ama mama Niglets ajue what you do online

Heshima peleka kwenu inahitajika. Bibi yangu yuko hapa pia niglets wataingia pia,baadae lakini

Ambia bibi yako @Thirimaii the one and only one amemsalimia

Sasa nyinyi wote ni size moja ,siumpigie tu vile nyi hupigiana umwombe sidiria ama chupi akuazime ka last time. Hukurudisha ile safuria ndogo baizewei alinishow nikukumbushe

Kwani wao huombana chupi…leta story…leta hekaya baba…naona unalijua jiji.Nime adjust bed ya hosii nikingoja

Wao ni nani? Naonaga text zako kwa phone ya khupipi. Rudisha safuria yangu aiseh.Wewe lala hospitali,kitanda haitoshi wawili hata ufanye udjustment,ugua pole mtu yangu. Nitakuletea lucozade

Feminists need to be directed to your house.Your wife is not safe.You snooping too much.
Give her space to explore other bigger mijeledis which have experience digging harder anal holes like those of @kanguthu or @Fahad Sahab