BOY CHILD ACTIVISTS KUJENI HAPA

https://www.youtube.com/watch?v=Q7sBlfRkcVw

makei unasema nini

Kitu imenibamba ni hio ngoma tu bure hii ni umeffi!!!

Makei si crik hadi ile siku utatuosha mecho

Yaani mtu wa Reach men pia unajisumbua na small boys?? Ama uko dry spell??

thread closed.
dont engage the feminazi

@GeorginaMakena do you know what your girl child is doing?

https://www.youtube.com/watch?v=XwySClw4O4o

ningekua mwalimu wake i would give her the D …[SIZE=1].achievablel grade a.k.a A Joho[/SIZE]

Kuwa mpole.

Wololo.