BM MOTORS COMPANY LIMITED - TANZANIA

Tanzania inazidi kusonga mbele kimya kimya. Huku wakenya wakiendelea na BBI.
[MEDIA=instagram]COK91VzhsWI[/MEDIA]

Car assembly is good.

Tanzania is fire
[ATTACH=full]361661[/ATTACH][ATTACH=full]361662[/ATTACH][ATTACH=full]361663[/ATTACH][ATTACH=full]361664[/ATTACH]

We have everything. From agricultural to electronics. Just keep watching.

:D:D:D:D…once again you still playing catch up we have uncountable vehicles assembly plants. Henway good job munajaribu:D.

Hata sisi hatuja achwa nyuma, tunajaribu na BJ motors.

https://i2.wp.com/diasporamessenger.com/wp-content/uploads/2020/07/Laikipia-BJ-50.jpg?fit=470%2C235&ssl=1&resize=1280%2C720

Kijana I am not here comparing with you. Tulia wewe fanya yako sisi tunafanya yetu. Mbona unajishitukia mzee!?:D:D:D

:D:D:D… kweni kiswahili kimepotelea wapi!! You are yet to recover from that clip of your mp saying kenya wants to colonize your shitty country.

Mzee wewe huwezi chochote nitaendelea kuweka hapa ili niwape elimu. Huwezi hata ukiweka maneno yoyote. Najua inakuuma but huu ndio ukweli mzee:D:D:D

Ungekuwa msema kweli, hungetaja kusonga mbele kwenu na ruBBIsh yetu

Pia, ungekuwa Jamii forums, si kijiji chetu.
Bottom line, kila uchao utalinganisha nchi yako na yetu.

:D:D:D… the only thing you teach ppl is bn lazy. In 2021 you are still gloating about packaging milk and you think you can teach us!!!:smiley: uko na kichaa.

:D:D:D Ndivyo alivyokufundisha mama Ngina sivyo!?
[ATTACH=full]361674[/ATTACH]

Hazard ndio io :D:D

BM Motors.
Wewe endelea na yako.
[ATTACH=full]361685[/ATTACH][ATTACH=full]361686[/ATTACH]

Mzee utachoka tu. :D:D:D. Zaidi sana nitakuumiza moyo wako ulale na kama nguruwe huko kibera
[ATTACH=full]361695[/ATTACH]

Tuliza kalia naangalia Mpira nipo kwangu. Simba vs Dodoma Jiji LIVE
[ATTACH=full]361701[/ATTACH][ATTACH=full]361702[/ATTACH][ATTACH=full]361703[/ATTACH][ATTACH=full]361704[/ATTACH]

:D:D:D…wabunge wenyu wanajua hali halisi

Blow Job vs Bowel movement !