Blow Job ya Kibogoyo

Hii siku nilienda hapo Muthithi road masaa ya popo hoping i’ll find a toothless hoe nimpige mswaki na chuma ya doshi with 500/= pesa taslimu.
Unfortunately they all had teeth but simba akikosa nyama hutafuna muguka sio? She hoped on the passenger seat mimi huyo tukatafuta giza nikapark nikalaunch mswaki.
She started off well, but her game was poor, she kept choking on it saying “Hii shuma yako ni kubwa sana inaninyonga si nukufanyie tu handjob”
Handjob is same as kunyonga monkey na mimi siyuko kwa hio whatsapp group ya kurudisha mkono / kujipepeta.
Had to send her parking nikampee macoins zilizopo kwa coin sachet hapo.

Lesson : NEVER PAY FOR A HANDJOB unless you’re handicapped.[ATTACH=full]294896[/ATTACH]

Wewe ni umbwaaaa tuu

:D:D

So Una acquire aje kibogoyo Kwa street ? Unawapata wamekusanyika then unaanza kuuliza nani Ni kibogoyo?

Na Malaya anakupigaje blowjob , ananyonya Mboro ikiwa na condom au?

Siwes lipia blowjob lazima niingie ndani ya kuma nirarue askie utamu au uchungu

Wengi hunyonya ikiwa na condom

Kuna jamaa mwingine mmeru aliona kamzee kengine kibogoyo kahawker kamechelewa na kulikuwa kunanyesha akakaambia; “si twende nikusindikise unipatie mbrownjombu? unanjua wee huwesi niuma njuu hauna meno. Na hiyo mndomo yako inakaa kuma.” tuliangua kicheko.

How do you laugh at a joke made by a younger fool disrespecting an innocent elder then come bragging here ?

I have always said from your comments you are a mentally challenged homosexual

heri mbwa kuliko panya

Seriously :smiley:

You give them a simple litmus test, Ask them to say "RISASI" you will be answered beyond reasonable doubt.

O

nly the legends who have had the privilage of getting head from a kibogoyo can understand the kind of unmeasurable sweetness that is at play here. Kama hujawahi kuskia utamu wa Yesu then i can’t find the exact words of explaining how sweet that shit is.

Huyo vaite hajui what he was persuading himselefu into.

The kamzee was dumbfounded so it was wierd and funny at the same time.

unaambia maliar yote isemee aaah in unison,kisha unawaambia waseme “she sells sea shells at the sea shore”
[ATTACH=full]295013[/ATTACH]

Tuseme utatii…