Blood money

I got the pastors daughter selling pussy for me bitch gonna make me rich.[ATTACH=full]372231[/ATTACH]

U

M

E

F

F

I

Thermal ya hiyo haga deh angalau, sio benjies

https://gifimage.net/wp-content/uploads/2017/08/poop-emoji-gif-23.gifhttps://cdn.dribbble.com/users/1986213/screenshots/6038633/dribbble_shit_1.gif

Yesu na pesa ya usherati kwa meza moja? Wakiristu hamjipendi au vipi?

:D:D:D

Image ya huyo mtoto wa muhujia

Maskini wamekasirika sana Leo.:D:D

[ATTACH=full]372257[/ATTACH]
Boss sisi na stacks kama hizi hatusemi kitu na wewe uko na mbili unaanza shida…bladf4cking

Mbwakni

:D:D30k:Dpeasants na pesa kidogo

:D:D:D