Black out

How extensive is the kp. blackout? Kasa is all dark

Imenipata hapo seasons .
Lakini githurai 45 kuna stima ! I’m sure shida iko roysambu substation

Kahawa West - Jacaranda area Pia tuko out…

Riuru Membly area we aren’t affected.

hapa Kileleshwa stima iko swadakta , ama ni auto-generator ime kick in ? wacha niangalie

Huku Soweto tuko sawa.

Penye ninaishi stima hauwezi maliza, nashuku mpaka yenu inakuja pande hii.

thome tuko kwa generator

Kajiado county tuko sawa

It seems to be partly thika rd problem

My evening is messed ,afhali ningekaka kiguaru inn

Hapa kwa slopes za mt kenya, after raining two days continuously, bado solar system yangu iko chonjo na moto. Continue relying on big brother kplc kwa nyumba ya kukodisha

This is the way to go.

TRM stima ziko

Umeendea ma tissue

Niaje ngati…wewe ni matarutaga.
@Motokubwa kuja pea bukusu transleshen.

Hio stock haijawai isha

What are the specs for your set up? I’m going solar soon.

you are right !!

WuTang I thought you lived in Umoja ama ulihama?