BITTER SINGLE MUM BLOCKS ME ON TAGGED BANA

My search criteria is 18-22yrs old on tagged. This single mother tries to sneak in kwa hiyo age bracket. She puts that shes 21yrs old. Then i confront her for playing games. Shes bitter. Ananitusi kisha ananipiga block. What did i do wrong?[ATTACH=full]398537[/ATTACH][ATTACH=full]398538[/ATTACH][ATTACH=full]398539[/ATTACH]

:D:D:D

Ungeitisha mkia kwanza

leta namba yake kuna elders hapa wanakulanga wamama wa 70 years kama mama ya @Agwambo huuza kuma kondele

Ungemwambia aende home for the aged

“Tafuta baba mtoto” :D:D:D:D

Mbona umeambia sister ya @uwesmake ivo banae

Nguvu ya malaya kuita watu wengine malaya huwa wanatoa wapi? ION, kwanini single mothers wenye wanataka serious relationship wasiendee baby daddies waanze serious relationship?

I once saw a thread on reddit detailing how single mothers do not like dating single fathers. They prefer men without kids so that the man can give them and their kids undivided attention and resources. Yeah…women are selfish that way.

:D:D:D:D:D No mercy at all

Search mwingine na ufanye vile @cortedivoire amesema kwanza

:D:D:D:D:D… MGTOW =FREEDOM…malisaa hio post wall single mother chieth kabisaa!!!

@MTINGIZA KITANDA!!! ametingiza hio kunguru na maneno mpaka weave ikaenda sideways.

:smiley:

Hapa ulimpiga kahasho back to back:D

Ati nini? :D:D:D

Ulimpatia reality check…hapo hana comeback:D

Kunguru imejam :D:D:D:D

@MTINGIZA KITANDA!!! Ghasia hizi sweep zibaki kwa kijiji. Mimi huko nje kazi ni kulike,ok,yes. Hizi sweep una weza jianika.

There are 3 types of women a man should avoid at all costs: dinosaurs, whales, and single mothers.

Umepeleka chokosh wars tagged :D:D:D