Biological clock

wakuu, shit is about to hit the fan.
FINAL DECISION: ABORT MISSION!!

5 Likes

Kijana uko na shida mob sana za madem

4 Likes

How do you read such a garbage font?

8 Likes

Ghaseer ya mwanaume…simp.

4 Likes

Juvenile fonts

5 Likes

Hutaki kupata kamjunior?

Can’t relate

Can’t relate

Gaaki mogaka gwachana na hiyo mukora. Ruti pare Nyamira tokutafutie kienyechi msuri

1 Like

Nimetextiwa “Hey” na madem tatu different past week bana. Inasinya. Unajua favours galore ndio unadai kuulizwa inabidi ukuwe cold wajue nothing is coming out of you.
But hii yako naona we ndio ulitext hi kwanza so you’re a Kinuthia

2 Likes

mwanamume anasema ‘aki wewe’…

No straight man uses that font. FINAL DECISION: KABATI IMEBOMOLEWA!!

2 Likes

Play along. Kula mali kisha uingie mitini

1 Like

That font ni ya ngamia iko Wajir, ww mtu mzima bado unaeka flowers kwa handwriting. Nugu ii

1 Like

Unasemaje aki wewe?Umepotesa gangster points wee Mkisii.

1 Like

acha kujibongesha kijana

was about to ask the same…waste of time for elders

1 Like