Billionaire Problems

:D:D:D Wenye probox tutasema nini
[ATTACH=full]257825[/ATTACH]

Yani Bentayga imeenda tu kama probox…ni ya millionare mgani?

Sululu, I don’t see repair after this though possible.

Insuarance lazima watalipia

Hapa kama ni ulevi mtu atalilia kwa choo ya insurance company

Yaani there are Kenyans who are this wealthy?!

Fancy ride.

Where was this

I hear this was in Kisumu

Hizi gari za uzito mob huwa third party , kama Ni comprehensive Ni ya one month , zingine Ni fake stickers wanatumia . only with active bank loans huwa na full year comprehensive coz Niki kununulia X6 nakuchapa na loan ya comprehensive from Britam

With that car, even if you have bumper damage, Insurance has to write it off.

Gari haikuwa na plates, hope it was insured. Unaona iko na airbags Kila mahali sio Kama probox iko na moja mnashare.

ploboxes have the most expert drivers in kenya… as they bear in mind that it had one airbag

for a rich man that is a very small issue. shida wale vijana wanaendesha izo magari kenya hawana pesa mingi.

Wait…mko serious?

:D:D:D:D:D…ati what??? Shared airbags,ngai fafa !!! Mungu anakuona na hizo sweep zako muoto zaidi.

Rich men dont drive 45 mirrion shirring cars, they invest quietly. Bet hii gari ni ya socialite kama akina Jared Otieno na Karauri.

Ghassia Si kula MTU AME sofa na akili ndogo kama yako

MEFFI !!! Umekunywa gilbeys ukashindwa kutype. Hii ni nini umeandika hapa sasa?