Bill Fisi

https://www.youtube.com/watch?v=ZhfHRHMy3N4

Fisi hufa na nyama mdomoni.

achaneni na bill, any man would have looked…

wewe gashwin, kuna kitu nataka ask u…niku inbox ama niulize apa apa?

inbox

wacha i ask hapa…live live? mimi si mtu ya kuficha…ni nn huwa inakusumba? mbona u always make me banned.

mambo ya mwaka juzi bado unafuata?:D:D and correction - I don’t always get you banned - i don’t have that much influence as mimi ni member tu wa kawaida. like i told you then - i only reported your content once wakati uliweka picha ya mama ngina - and my intention wasn;t to get you banned but to have the content removed. that’s all.

Kitu mzuri ni mzuri,with only one sentence(can l have you tonight) atakamua.

Paka mzee hunywa maziwa pia

:smiley: mbona munalemea Uncle Bill na naona Jesse Jackson anataka kurukia but hio convo ya Bill na Jesse ningelipa kuskia

Women dress that way when they want unlimited attention directed there. Only hypocritical men and closet inhabitants pretend that they are too pious to look.

Huh? Paranoia ya Drumpf imeanza kuenea.

ghasia…

pastor was not left out either.
[MEDIA=twitter]1035676294548140032[/MEDIA]

gashwin akikuban Mimi hununulia kila mtu kwa bar Jameson

Pastors wanakuanga mafisi sana, so many women compete for their attention.

unajua vizuri sana wewe ni ghasia takataka meffi in my eyes…hope hio imestick kwa hio kakichwa yako …ghasia

@Jirani habari yako?

Simjui

[ATTACH=full]190976[/ATTACH]