BIGLY traffic jam near Thika

Nimetoka zangu Nanyuki poa kufika near Blue Post Thika napata ham haijuani.

Imebidi nituliz hapa kwa DEL Monte angalao kajuo nikichill jam iishe.

Be warned [ATTACH=full]207147[/ATTACH]

Karibuni wadau.
[ATTACH=full]207153[/ATTACH]

shida iko wapi?

Mungich, vaites, embians and Cud chewers are heading home for the weekend.

Jam Blue Post from Muranga inaenda mpaka past Highlevel.
Look for alternative route to Thika if you can.
[ATTACH=full]207155[/ATTACH]

Nasikia ni forithi causing it. Saw some matatus doing u turns in Thika

umevaa skirt? wewe mi pink handle ama crossdresser?

I would like one day mtu achukue picha ya the source of the jam. Unaweza pata ni bottleneck ya ujinga sana causing all this loss. But wakenya ni wale wale

Or Clown :D:D:D:D:D

Hiii umevaa ni swag gany

:D:D

na usituite embians tena si poa.

:D:D sawasawa.

hii forester ilienda kwa wakale ikakuwa mkale,

It was a stalled truck just before Blue Post.
Now at Uhuru Highway… Naskia Nairobi loses 50 mirrions daily to the traffic menace [ATTACH=full]207176[/ATTACH]

Ni swimming shorts. Hekaya for another day [ATTACH=full]207182[/ATTACH]

Naona umevaa kama fuckboy, mocassins na kinyasa.

Mi nimeona pajama :smiley:

@nairobilay kuja ona hii

Nissan note…

I told you! Fucking fucks!:mad::mad::mad: