Big up Kali-jones

every busy body was trolling this Msupa S rapper, or is she? now that omollo has chucked a track with her and a video we just have to acknowledge that hako ka manzi kamefika na vile kuna ma manzi wamekazana kufika hapo aki

https://www.youtube.com/watch?v=zqR9HI0ptow

huyo dem ako na sauti mbaya sana na though i like khalis songs hii inabore

huyo dem mkalee ako na sauti kama vile success card huimba.

Your ass not ready
Hiyo chopper iko steady
Umeniona kwenye telly
Mimi kama Baloteli

Hahaha. GARRRRRRRRBBBBAGE!!

Each line line has absolutely nothing to do with the next.

:D:D:D

Hapa Omollo aka Khalif ameanguka mtihani…kwani alinyafua vitu kichwa ikazima?

Hii mumble rap inachosha.

OG amevaa ‘leather chaget’ nani alimdanganya sasa…iyo success card nayo naokotwa tu…

msupa s anarap kama watoto wa ekko dida,…na hiyo voice yake ni very disturbing to say the least.

https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/nasaka-ile-thread-ya-ngoma-mbaya-mbaya.77500/

Khali asha-make…nani alidai uyo msupa ana ngoma mbaya mbaya

like any rap and neo hip hop makes sense:rolleyes:.Tupac hadi kifo:cool:

Wathajua hajuwi.

Yeye na femi wakuwe deported. Those two can’t rap for shit.

Petra is the one of the few local female lyricists I respect

hapa in my opinion two things happened

  1. khali wanted to smash that toi
  2. he was just riding the wave na huyo msupa S juu ya kutrend

asitwambie hapa ati he was fvcking with her confidence unless pvssy sikuhizi huitwa confidence

Yep the ninja just wanted to wet his shaft…Msupa S is fukable.

Hii ni upusi ya ukweli…

Shieeeet! my ears have been defiled!!!

Huyo dame ana Sauti MBAYYYYAAAAA