Big breaking news!

Wadau expect some shattering announcement in the course of the day. Ni hayo Tu Kwa sasa

Ni kunoma!

What news??

So who else has died from covid?

Chifu, inakaa wewe ni pseudo ya uhunye… :smiley:

Lockdown ama partial curfew naona tu bar zilifungwa

Na wewe haulalangi?

Ongeza mchuzi kwa huu uhondo

Lockdown… yesterday saa tisa it was confirmed

konyagi wacha ushienz. sema kama unasema.

Ile panya route yetu bado ipo,lakini mbona ulitaka kuni setii

Why would you say that

Nilitumia panya route uliniambia last April only to find ma Sansee waiting,luckily one was a my primo colleague na hivyo ndio niliepuka na kupata pass.
Ikifika nikuwarudisha Somalia,nitahakikisha wewe na vitu zako zote.mmevuka border

We the brave hatutambui upussy ya corons na lockdown, lazima tukule Easter gicagi

Lokidowni starting Friday.

Is it good or bad?

Lockdown was expected since it’s easter… upuzi tu.

HomoHabilis, hoteli na wanamatatu si watalia sana

Hehe bingwa ni askari.

Cerelac coalition hitting at ODM