Bibi ya wenyewe

As l grew up alot of ladies liked me, walidhani vile napenda mambo ya sex kuwa my sex game is top notch,lakini wagejuwa mimi ni kawasaki king iyo time :LOL:.

so rosmary thought it was a good idea kunipea cookie jar yake nifunguwe,so kama kawaida nikanyonya nipple for a good 25 mins rosemary was all wet so it was time for balls deep, nikaweka kitu ndani nikarelax thought kitu hupump yenyewe:( rose many ananifinya matako ni pump nikachapa stroke mbili nikamwaga hadi bone marrow and was ready to go to sleep:)

sikuweza kuendelea and rose was so disappointed

sasa fast forward na wazee tukikula mbuzi, kuna izi part za mbuzi huitwa nyee wazee hupea mtu hana watoto kuongeza sperm count, nilipo pewa nikakumbuka rosemary, it was time to reedem my stroke.
sasa nikusaka rosemary after all those years, rosemary was married in banana 106 by a billionare kawaje,she had 2 kids already but l was confident enough told her back in the day l gave her a weak stroke and l want to reddem my stoke … took 2 week for her to agree,
[ATTACH=full]331376[/ATTACH]
so we met at RAMEGUERAA in rwaka, but vile l was nervous nikameza makali kwanza halafu before rose afike nikawasaki kaa kwanza,so rose alipofika nilikuwa shot ya pili :LOL:…kufika rose nikulamba libia bila kusumbua, then after nimeona ana takaa stick rubber mbio mbio nikarukia nafujo, then as l was hitting it kitu ikaniambia sparta slide kwa mkia usiogope…wacha ni aslide kwa mkia sikuskia any complain nilikwama apo kama nyuki, nikiskia kucum natoa napiga hesabu ya 240 mutiply by 240 narudi tena…long story short reedem was successful

lazima kila mwanaume areedem zile stroke mbovu alipeana…and up to date rose mkia nakula bila apology

Sawa Sparta

chapa uwaa

Timo Una sumbua.

Upusu

ukitwambia story kama hizi, unatarajia tutaoa kweli

Mkia ya bibi ya mtu is a no go zone.Heshimu ndowa.

Don’t try marriage of u love peace of mind

If this is her , I can relate …
Ya Kale Hayanuki …:D:p

[ATTACH=full]331396[/ATTACH]

So mechi ilianza 1-0 juu ya own goal ya kawasaki!

Lakini the lady didn’t know this so ilikuwa a fair game To her…

Hii sio story ya @Tommy Lee Sparta ??

Upusssss

Mimi nilishaamua story ga ndoa ni ngumu sana. Juu niliwahi kula bibi ya mtu na kila siku napata wasee apa wananishw ati lazma nitakuliwa bibi pia

bottom line ni ukiomba zile sahani zako ata kama zimeolewa unaeza pew,shikaze tu

alafu hiyo hesabu ya 240 by 240:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Sasa unatwambia vile uliingiza mboro yako kwa mtaro ya Mavi?! Ghasia takataka wewe

There seems to be a strange fascination in here with matters Anal …:smiley:

What's with men's anal fetish? | Femina.in