Bibi Ya Wenyewe

Mnakumbuka nikiwachapia udaku venye nlichafua bibi ya wenyewe nkachukua no za maid nmfyeke badae io stori wacha ikae kando kwanza sasa the wife keeps texting me everytime alafu ana dai ati siku izi nmemtupa sana but the issue is I know she is someones wife and what does she want with me texting all time ata saa nane ya usiku and claims that she loves me. Nifanyeje wakubwa juu ii stori venye inaelekea naona nikimchapia ukweli tu nlkuwa nataka ku fyeka izo vitu nothing else.

…Wanakuja.
.
.
.
.
.
.
.
[SIZE=1](si I thought “unaitiwa hizo hizo vitu nothing else”)[/SIZE]

Enda kwake saa nane usiku umpatie kichapo cha mbwa. Then tell her maid wake ni mtamu zaidi…Bwanake akiskia hiyo atakusaidia mchape bibi yake juu atawin heart ya maid aoje pia mali. Kuwa mjanja brathe. Kesho yake katia bwanake ufyeke pia.

[ATTACH=full]170592[/ATTACH]

Kill the husband first then you’ll have a lifetime supply of goodies

mnatafutanga nini kwa watu wameolewa na wakajazwa njoti za mjamaa mwingine? the fact that she’s someone’s wife is just enough to make me puke.

[ATTACH=full]170596[/ATTACH]
Wazito tumeland kunaendelea aje???..

Afweke nini hapo sasa mkia ama ?

Anataka uuwawe. Luwere luwere luwere…

Ni dis, si ukae rada bana, kwani uko na IQ number ngapi

With great power…”…
Ama wacha tu!

Tafdhali wacha kusumbua.

[ATTACH=full]170607[/ATTACH]

in your life keep off people’s wives and never be at crossroads with government, you can die carelessly !

Mtu nguya, ukijaribu kuridi hapo mara ya pili Utajua kwa nini shetani alinyoa ndevu.

Kwani shetani hananga ndevu?
:eek:

:D:D:D…ata mimi hiyo ni new infomeshen

Alizinyoa tenee…

Hii nayo ni serious jamaa amewai ona shetani live live