Bibi ya mtu

Ma khasia mlisema nitapewa panga ama i will be killed, ndio huyu bibi ya wenyewe. If by any chance, your wifey, amekuambia, amekwama juu ya curfew, dont worry. She’s in good mikono.
[ATTACH=full]356516[/ATTACH][ATTACH=full]356517[/ATTACH]

[ATTACH=full]356518[/ATTACH]

Pakin" mbirrionaires wa kijiji, tunawakulia mabibi mtatii…ha ha ha habari ndio hio.

Count your blessings …
Most of them are very decent Ladies …
They are just starved of Love and Affection … :smiley: :smiley:

Wee bi*ch ghaseer kula huyo bila wass. Anakaa kunguru wa cousin :smiley:

Lanye wa pay after delivery

Paint nyumba angalau iwe decent

:rolleyes:

Hapa wewe ndio umeangukiwa…hii ni kunguru ya kawaida

Sio mbaya judging from what I see

Young man please refocus your primitive energy to money making schemes, kutombana haina sifa. If a Woman is married, dresses like this and she can cheat on her husband, then at least 10 simps like you are sharing the same glory hole.

Hii inakaa zile za base ya jaba hukalisha na maboyz hadi ngware wakichapiana games za EPL. Wapi hips? ama ni …[SIZE=1]wacha tu[/SIZE]

Wewe sikulaumu, mwenye amemwoa ndio mshenzi

Sana sana hapo round ya hio switch

Bibi ya mtu anaivaa ivi? Jibambe.

Pia wewe bibi yako anakulwa na kumwagiwa

Hata David after ile entanglement ya Bathsheba aliambiwa atakuwa anaona bibi yake akimunchiwa hadharani, msafara itakuwa apo nje kwake na hakuna kitu atafanya na atasema.

Wewe unapenda kukufa sana. Yaani unweka pikchas of someone’s wife hapa on KT thinking that no-one will recognise her? unacheza.

You deserve each other. Pambaneni.

Bibi ya wenyewe wachana naye.