Biashara ya botique

Elders hii biashara inapromote umalaya tu. Nlikua nmeanza kuskia fununu flani kwa boy wangu wa movie shop ako opposite, kuhusu huyu dem wa job nkadhani anamwekelea…

Nmepitia huko sahi jioni kuchukua charger yangu nkapata uyo Dem hayuko ni beshte yake amekaa hapo. Ati “Leah ameenda kutafta change” Alafu iyo room ya nyuma wamefunga na kifuli, which is unusual.ati kifunguu ilipotea…all of a sudden I hear a groaning sound of a man from that room followed by sneezing.ata huyu best yake ameaibika.nko sure uyo Dem alikua anakuliwa huko.

No wonder amekua na sales mzuri all along.but kufanya ngono kwa biashara ya mtu haifai, Kwanza inaleta bahati mbaya.

Hii mwezi iishe nifukuze yeye ghaseer!!

Ungenunua padlock uongezee juu ya hiyo nyingine…

Lokeshen ya hio base:D:D:D

Niliwaambia hii Kanairo ukitoa a few students na a few decent career women, hao wengine wote wanauza ku.ma as a side hustle. In fact if men stopped paying for pussy for just 1 month hii Nairobi, it would cause great pain and suffering.

Kuuza nguo+kuma, mpesa+kuma, waitress+kuma, salon+kuma, duka+kuma, insurance+kuma, mboch+kuma, wines and spirit + kuma, kila kitu+kuma, etc etc. Most women hii Kanairo wenye hawako shule, between 25-40 years, wanauza kuma as a side hustle.

Hata ukimfuta job the next one atauza kuma bado :D:D

Kanairo shamba la mawe. Kitambo nilikuwa najiuliza vile stalls ziko 3rd floor huko Moi Avenue na zote zinauza nguo huwa zinaweza kulipa rent, nikagundua kumbe hustle ni mingi. Siku moja I innocently walked into one to buy a tshirt. After kuipima na kuanza kutoa mapeni, the lady seller started running her fingers lightly up and down my chest while looking at me suggestively and asked “si nikutafutie khaki ama jeans zitapelekana na hiyo tisho, upige luku from head to toe?” Hiyo look ilikuwa ile ya ukitaka more than clad tutadiscuss,

In my mind I was like “bitch, I only want the T-shirt” but nikacheka ka fala nikasema kesho yake ntapitia. Najua ingekuwa birrionaire @Agwambo angenunua stock yote alafu ampeleke kwa room, abinje na amuongeze 10k.

Lanye wote wa tagged nimekamu wanauzanga nguo or Salon. 3 or a week after kukamua wanaanza kuniuzia shirts. Hii kanairo pana mchezo

Hadi dating apps ukiona tu shawty amepost clade anauza just ask for pussy whatever the caption either "serious people only ama business only "uliza utapewa

Chura jura:Dpole Sana ,alikunyima ikuss?

Lakini nina swali. Ulianza biashara kutafuta pesa ama kukuwa moral police??

Umesema sales zinaongezeka. Mpee targets higher na umpee ultimatum biashara ikuwange safi 24/7. Hiyo maneno ingine ya extra-curriculars jifanye hujaona.

What she does with her body should not bother you if sales zinapanda significantly. Look the other way and continue making money.

I don’t understand why you have a problem with her hoeing ways if they put money in your pocket.

Gutted… enyewe kanairo is one big bedroom…ningekuwa mji mkuu saa hii nisingeoa…yaani sekede is available hivi…enyewe variety is the spice of life

It is not that straightforward. That variety comes with immense health risks, security risks, and outright filth.

@Jura says sales mzuri, then he says bahati mbaya kwa bishara…you are confused.

Apana, ni wangapi kati yenyu mtakubali watu kufanya ngono kwa biashara zenyu cz sales ziko juu? Maybe the reason why she’s having good books is because customer anajua after kununua nguo atapata something extra.and that’s not sustainable cz the moment atatoka kwa biashara yako anaenda na customers.

Basically your business is thriving because of the brothel at the back.alafu hao watu wanamkula wengine wanaeza kua wezi, ananunua mchana jioni atakuibia

Bana…your building is going to become a brothel…kama unajua bizna ya brothel ni kama ya bar…swara na makesi huwa haziishi… I support your decision 100%

Do not if she has not stollen from you and is a good salesperson. Install cctv. If you really care counsel her about work life balance.

Did you suggest counseling a hoe :smiley:

So long as pesa inakam Kuna shinda gani? If you are getting tangible profit just let it be. Be stern on her though but jifanye hujui. Hii Nairobi these small business do not bring tangible profits especially if you have employed someone. Kupata pesa ya rent, ya kulipa mfanyi kazi na ubaki na pesa ya maana ni ngumu

Refer that hardworking employee to me. I have a juice parlour in nairobi west that has stagnating sales I won’t mind her effort to appreciate customers and in return increase my revenue.

Kumbe wewe ndio ule mama mnono momo mkikuyu huuza juice na matunda hapo?

Fanya vile @Chiefguest amesema hapo juu na uwache kusumbua kijiji