bewitched or what?

sasa sio mguu,sasa ni mkono,wivu tu.lakini naamini nitaishi

Uzee + boot licking=deadly disease

That must be @Purple, mpeleke asali kuku na mbuzi za black, thank me later.

Semeji kunaendaje ?

Independ na mahali io mkono ilikuwa… The way you’ve been kissing admin’s ass… Need I say more??

Tsk tsk

semeji mkono inaniuma bure,hata midget anaweza chapa mimi sasa

Inaitwa kuchunishwa sukuma BDSM style

ubwa sana wewe uncle nyap

nimepigwa na serious palpitations recently ikabidi nipimwe presssure ,cholesterol levels etc turns out ni anxiety !!! fanya hivi kila asubuhi piga roady 130kgs of pure muscle achia bouncers !!! ION uncle DP tuko pamoja! as for P tunamsupport maendeleo ni kila mahali! God bless my commander such a humble guy, This is the day the lord showed us a sign!
[ATTACH=full]219198[/ATTACH]

Wacha kusumbua mikono. Ongea na pink handles wakuletee ata kama ni reject usukumane nayo.

Smh

hapo sawa,

Katia wanawake hapo Ndunyu wachana na palmela

hata hizo rejects sijakataa

Palpitations alipiga mimi asubuhi moja 5. Never had it before I thought I was dying. It was anxiety but am still afraid ikuje tena

nani anasumbua purr wetu huku?unaona alipotea tena

[ATTACH=full]219202[/ATTACH]
Kwa hivyo we can conclude without fear of contradiction it is as a result of foot and mouth disease.

hata wewe ukipata mshikaji, kwanza Nyarbondo utapotea ukuje na handle ina support baba

impure blood sitaki parables nataka definite answer