BETTING CONS

Mimi na maboyz wangu tumechanga 1000 tukatumia nugu flani itupee SURE bets but waaaahhhh jamaa ametupea 5 games odds za 15 sisi hao kila msee akaeka between 500-1000 na game ya kwanza ilikua URAWA RED DIAMONDS alitudanganya tueke OV2.5 mathafacka… game imeisha 1-0 sasa maboys wangu wanataka kunimaliza juu mimi ndio nilianza hiyo umeffi…
sasa saidieni villager hapa ju wameanza kunitumia threats!!!
sasa naona either nizime simu ama niwadunge wrong games niwasho ni sure bet tena nikihope watashinda!!

ama nifanyeje ndugu zanguni???

Did you think he was an angel who could see the future ajue how things will play out??. He exploited your greed and… sitaki kusema stupidity but i could be right

8 Likes

utoto

1 Like

All I can Bet is that am Sure they’ll kill u…and they should heri mngenunua mogoka mchane mkichora matokeo ya elections…me ata 10bob siezi bet

2 Likes

Utoto ni wewe ukinusa vidole zinanuka kuma na ushaporwa na hujui:D

6 Likes

Fala wewe HAKUNA KITU KAMA SURE BET! Jinga.

Alafu, shenzi wewe.

Next time, do your own analysis and stop taking people’s money. It’s a sure way to end your day. By the time uanze kuthreateniwa just ya thao na mapunch, jua tu wee ni peasant.

1 Like

mbwa sana

you sound ni kama ni wewe umenicon lakini… but ni sawa tu

1 Like

tombwa sana mnanipea solutions ama hamnipei?? nitakatwa makagari

:D:D

So u know ni meffii na unaingiza kidole? Meffi wewe

sande mwami

upusu… kula jasho yako

1 Like

Jiulize mbona jamaa anacharge 500 for the odds, Mbona asiekelee mwenyewe apate hiyo milioni??

Kama balls zitaenda then you just have to refund your jamaas!!

Kwani makagari ikienda iko nini, unacheza na pata potea, mnapenda pesa baridi sana…

nugu

1 Like

it is well ngoja tu nimalizane nao sinunui tena bets

ngite malaya hii

I think it’s better ujikate mwenyewe kuliko kungoja kukatwa…
at least you’ll claim the honours!

[ATTACH=full]133248[/ATTACH]