Benten Kafurushwa

[MEDIA=facebook]id=174057118952764;type=video;user=CisNyakundi[/MEDIA]

Ukimaliza kutomba mama Pima mchafu Malaya mama @uwesmake Toka kwa line wengine watombe so kukwamilia hapo Kama chupa ya glue kwa mdomo ya @uwesmake

why is a random woman burning clothes worth a ktalk thread/time?

Wekesa amefanya ile kitu…anakulana raw nje bana na amewekwo?

@kanguthu amefukuzwa na na dull eyes

Fika coast uone betas wakirushiwa manguo kwa balcony.

Hii ni bibi ya mp Titus khamala

Ama @uwesmake , they cohabit like faggets they are

Pissant news,nyumba kumi edishen

Next ni shoka itatembea news za 7pm zipatikane…