Bazungus can really party

Hii Ingekuwa huku kenya watu wangekuwa wanaogopa kuibiwa masimu viatu na wallets. Kenya watu huenda club kufloss na mzinga tu.

https://www.youtube.com/watch?v=5UcjT3-zVnY

[ATTACH=full]336230[/ATTACH]

Mbwa ghasia takataka…wako na bahati hauko huko…wangekipata…masimu zingezama kwa wingi

shoga mkuu tomba ulele bibi yako mzee @T.Vercetti anawashwa mkundu

Wacha kuharibu thread

Don’t sanitize them too much. Niko sure watu hutoka huko simu zimeenda. Hata ma ID, credit card. Identity theft is good business huko