Bayern Vs Dortmund

Moto kama ugali ya gas.

Bavaria win

Link

Niko ndani

Naskia mafans wakishangilia, they just had to make this.

Ni ya saa ngapi wadau? Nko baze already namalizia mzinga nliitisha late jana after kila mtu kulewa na sitoki hapa before 11
[ATTACH=full]304866[/ATTACH]

Ilianza 7:30pm

Inaendelea

Shannelo gani?

Star times

Fwack that shiit! Nlikua nataka Dortmund washinde ama itoke draw. Not that nilibet but Evonik lads all the way.
Acha nkamate balozi mbili nkalale juu ya iyo story coz ata watu nko nayo leo siwatambui[ATTACH=full]304875[/ATTACH]

To hell! Ata nmeteremka chini nkunywe sawasawa [ATTACH=full]304949[/ATTACH]

Huyo jamaaa to the left ni Major kwa army anaitwa mutiso beste yangu sanaaa

Hapa ni baze ya wazito ango. Ni kumumunya fobe polepole bila wasiwasi ama kusumbuliwa na mtu.