Bastard card

If you want to lose a political position in Mt Kenya, try pulling the “bastard” card against children of single mothers. Every family has at least one. When you pull that card, you are attacking EVERYONE. Jubilee will lose in Kiambaa because of that. Party full of idiots.

Njaruo unasema nini? Speak English.

And not Dholuo metaphors, sayings and proverbs converted to English.

@Tom Bayeye kuja hapa na hizo fish lips zako. I have commented and I desire to be praised endlessly by your thick njaruo mbuta soup, drinking lips.

[ATTACH=full]371593[/ATTACH]

Uko bitter kama singo madha

Sema @buttco, nataka uninyonye mboo. Bei ya wkend mangapi?

Kaino type

Njaruo @kanguthu ulizaa juzi. Sasa wewe ni mama anayenyonyesha.

Wacha kuongea kama malaya mzee. Ongea kama lay leader wa mother’s union.

Haha

Halafu @Wanaruona alishangaza sana vile alisema ati vile alikutoa nguo alishangaa sana kugundua ati kuma yako ni nyororo na brown skin kama ya @hakimoto . Kumbe @kanguthu wewe ni mrembo hivo na huwa husemi?

Kwa hii kijiji mwenye tunajua Alizaa juzi ni wewe huko kwa choo busia.
Mimi sitaki shimo uliozaa nayo, nataka hio mdomo yako kiherehere ije inilambe makagare like the whore you are.

Hizo lips aiseh
[ATTACH=full]371599[/ATTACH]
@Buttco utanifanya ninyongwe na nyuka

@administrator tafasali tengenezea @patco section yake. Akuwe akipigana na wachinku. Mimi vita ilinishinda.

@Wanaruona kubali uliona kuma ya bibi yako @kanguthu ukashangaa. Kubali hio kuma ni brownskin nikuwache uende. You just need to say yes, @kanguthu 's pussy is brown in colour , ni ku release uende.

Hehe … @Buttco naona unafyetuka beyond recognition

Malisa hio takataka ya SanFransisco

Niwache mjamaa sina energy ya kupigana na online anonymous stranger. I would rather use that energy to fight against negativity.

Kanguthu wewe ni shoga kabisa. Huwa unaota tu ukidinywa mkundu. Mungiki shoga.