Baringo wife material start-up kit.

[ATTACH=full]208173[/ATTACH]

kwani ni uniform kama the better known cheget?

Hehehehe… you are one sick physcho

New version of cheget in Beringo.

Hahahaha. Nimekosea nini tena?

Huyu jamaa, it is like yeye hukaa aki sample variety ya ma kunguru. Usishangea siku moja amepost kunguru ma albino ama viwete hapa

Hawa si masista wa yule Nyalang…relatives of the boys who made a certain makanika @introvert awe mnukaji wa…

Camera angles. @Meria Mata hii inaitwa angle gani? Una experience when it comes to fotografia manenos

uko chance kibao kupata vajo ju siwarembo

Si hata albino na viwete ni binadamu kama mimi na wewe? Disability is not inability my brother!

These are Kenyans like you and me.

Wiser words have never been spoken…chukua huyo wa katikati with our gratitude.

Yap. I can bet that 2/3 of those ladies must be vajos!

Tuko naye hapa tayari!

Ntafutie moja huko

Sawa. Vitu innocent sana.

hao ndo watamu tighter, si kama wa huku shimo mtaa

Hii ukikula unatoroka Nairobi na kuhamia mashinani!

Nkipata tu hivi mkononi Nairobi kwaheri

https://scontent-dfw5-1.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/12032020_10207641523934478_4319787064596899623_n.jpg?_nc_cat=102&_nc_ht=scontent-dfw5-1.xx&oh=b64f7acf9ecaa93e5b3950c3e3700a56&oe=5C69209B

Good from far…far from good.
You all discussing them as if they live not in Kenya,where internet “penetration” is said to be among the highest in the world…