Baridi Leo

Kuamka leo ilikuwa 12 degrees hapa Nairobi. Noma sana

Where Iam is 11 degrees celcius low

SMH,during winter sisi upata minus -12 na hatusumbui…hio 12 degrees ni joto for sm of us,unatoka nje na vest

Nani amekuuliza enda upost Germanytalk.com

PANYA WEWE NANI AMEKUULIZA

Udhaifu wa akili. 12 C sio kitu. I wont complain mpaka ifike single digits.

Nani amekuuliza? Enda kaoshe tunyanye meffi, uache kutusumbua.

Shephart si ukule hio panya, ama uikamue ikusde.

Munatusumbua na jua leo iko huku westy.

:D:D:D:D

Na vile niko njiani kuelekea Nairobi na sijabeba koti. Ishakuwa tabu

MCHAWI JUMAKUMBAFF SI UJIROGE BARIDI IISHE

Nijiroge ama nijigange. Wacha kuchezea kiswahili. Kwanza hebu mtume @Akeelah aningoje Modern Coast na koti

heee! na vile i want to dump my gf today

:(:(:frowning:

Leta hekaya buda…amekufanyia nini?

Alafu @The.Black.Templar uwache mambo yakushtua watu ovyo. Niko Nairobi West na hakuna baridi

Leo it was way too warm hadi nilienda cheki maneno. Video coming up soon. Still editing

Asubuhi bana…Ilikuwa mingi sana

Ikuom kukuom!

Kuna mtu nilimpita akicheki maneno, mida nilikuwa nimefika Nairobi. Alikuwa na mountain bike hiyo barabara ya south c inakuleta hadi Nairobi West shopping center. @Gio ni wewe ulikuwa unaenda kununuwa aged beef