Bangi

What is your most memorable encounter with this sacred weed?

I had brownies for the first time in campus before tuende trip… Shida ni metabolism yangu ni slow kama kiems kit kufikisha form thary four… Halafu I entered into an MOU with naps. Story mimi husikia na evidence ya picha is nothing to be proud off…

1 Like

Bangi Iwe Huru
:D:D:D:D

1 Like

mbona hii site ya @admin imeanza kuleta white?

2 Likes

Chicha=Mosa

Who the fuck is Mosa?

1 Like

Another low life like you,leta hekaya complete.

3 Likes

sure

My last puff of weed ilinifanya ni lale chini ya kitanda

1 Like

mimi nlipovuta ya kwanza nlikua nikiona karatasi kwa njia naZiepa nikidhani naweza chizi

4 Likes

:D:D