Bandit asema kama hukujipanga..ruka fence

Mimi naonyesha wewe mambo bloodline ya pesa huwa tamu Sana. DNA ya pesa.
@Ndindu unalia njaa kumbavu miaka yako uliwaste Kwa kunguru wa SJ.
@Electronics4u chief wa ndoto hehe uko aje?


1 Like

FALA MJINGA UMESHA JI DOX. NOW WE WILL ALL KNOW YOUR NAME

TOYOTA PRADO

KCW 818U

Ktalk CSI wanaingia NTSA saa hii kukuchunguza

1 Like

laughing-gif-40

2 Likes

Huyu huwa hajali na pia wanakijiji huwa hawajali he has doxxed himself a couple of times

2 Likes

Ni 1500 kucheck jina Kwa ntsa

Pokot hata awe na pesa ngapi he will never be a human being. No wonder they feel the urge to show off.

Juzi alipost akiwa Turkana.

image

Tereng tereng…

1 Like

We have so many mad men around trying to stretch deek

2 Likes

:joy::joy:

Validation seekers…

Bandit ni driver ya bibi mdogo ya former governor Nanok.Kazi yake ni kutumwa petty errands.Perks of the job include flossing with madam’s shopping and car.

1 Like

Oya … tafadhali heshimu Pokot. @bandit sio mPokot. Hapana confuse Pokot mbirrionaire; The chief rustler mwenyewe na wannabe imposter bandit aisee.