Ball sucking

Hi nadai kundinywa leo

Shika hii ujisaidie :cucumber:

5 Likes

@Violete wacha hizo banae

3 Likes

Hi?I am located at pipeline Embakasi na ninadai chuma Leo this cold is killing me

1 Like

sindilia cobweb kwa mkia kama ina kuwasha

2 Likes

A thirsty talker will fall into that trap and he will be funguliwad boot ki @poyoloko hapo pipuh

4 Likes

Elders wanapenda maraya lakini sio ku solicit ki mangoto ivi…sanitize kwanza
542195_7c237ad6613e0a73567aca2fd728fe14

13 Likes

Weka picha ya boobs na ass kwanza ndio tuone kam a iko worth it…

1 Like

We mbwa koko sanitize kwanza kisha meditate on the fact that this is not a jigolo solicitation site. Shame on you.

2 Likes

it's a trap GIF
Mwanaume ataenda ajipate kwa mtego akidhani amefunga bao!!

8 Likes

:grin::grin: Naona hii mtego ikonasa NV mwingime, anashinda akiomba number lanye akipostiwa huku

1 Like

Likelihood ya hii kuwa real ni very low for the simple reason that dem akiingia club aseme ‚Äúnani anataka kunitomba‚ÄĚ every man will raise their hand. Dem haitaji kuulizia mti. If anything kukataa miti ndio anafanya kila siku

3 Likes

Kadinywe huku

1 Like