Back to Abdul land

Meanwhile hii ndo vyenye safari ilikuwa

[ATTACH=full]44864[/ATTACH]

5 Likes

Sawa tu fp tho ulikatalia kanyau

Hehe

Aliiringisha kama kawaida

Just a coincidence. While you were doing the expose I was so many feet above sea level heading to Abdul land

:D:D

Hapa mfuko yako ndo ita determine lanye utakula though kupata lanye mwarabu nayo ni tall order kwetu. Most lanyes are imports

1 Like

good riddance

Hope we meet up soon at home. Na kabuda awe yardi pia

1 Like

Kwanza wacha nikuite NGUI. Nilikungoja Langata vyenye ulijidai kumbe wewe ni wa mbari yakina general kigwuoya

4 Likes

kule munakaa ndio kwenu,we are more than enough here

Bye bye Kush :)…

1 Like

ulimupatia slice?ni wa ungwaro kwenyu

Siku hizi unachunga hizi slices zangu…mmhhh

3 Likes

Kwetu tunapajua. Hapo huwezi tamka any. Apana sumbua sisi

4 Likes

juzi uliniambia nikajifanye nini?

ukajitundike…!!

3 Likes

Ntakusaidia na budizzo, mzeiya

1 Like

na hivo ni kujifanya nini?

Kush ulikataa kutuma Mpesa ya fare

2 Likes

furahia Kanono I hope ulibinja wa kutosha

2 Likes

kuja nikukamue