Bachelorhood rankings

Chelewa chelewa utapata mwana si wako…but wewe bado ni hawt cake dont worry :wink:

Mimi pull out game yangu iko chonjo kama Oliver Khan. I always fck them but siwachangi DNA yangu nyuma. Women are like buses, there is always another one around the corner

He he Si hivyo… Kila mtu lazima a worry. Time will come

Ahhh wewe pia ni deputy chief bachelor,niko kwa hiyo bracket na bado sijiskii kuwachana na palmella

Kujichukulia sheria mkononi…hehehe

:D:D ukiona zikitoka na makubuuru kama ya maziwa imeganda ata usijaribu kutia mtu mimba

Am not ready to part with that…space is important to me

Eeew :rolleyes::rolleyes: nakula lunch

Yaani watu wako 30s na uko single?Hauna mtoi?
Na uko kwa threads za osha mecho?

Hahahha beta- ama wacha tu

Wewe uko spinster level gani

Senior Bachelor
Enjoying the freedom

:D:D:D:D:D

Kama ya @Ice_Cube …eligible spinster

uko na trella ngapi

Wat do you mean …

Wee dagitari,sisi bachelor tunakamua and run !!! mtoto akipatikana beta male atalea

Sio kila mtu anaendea mechi za RAW is WAR

[SIZE=1]wewe ni single mother wa wangapi[/SIZE]

WIna ciana cigana?

Wewe ni meffi,kuku inajileta kwa kiterenge na wewe hapa ni hiiii hoooo haaa ati time will come na pinky hapa inakwambia vile wewe no mhooty