baby sitting inataka malipo

Mboch wa neighbour ameniachia mtoi niangalie sijui ameenda wapi…
akirudi nadai malipo…sipendi ujinga mimi

change mtoto diapers wacha kusumbua

Hapana danganya sisi, kama ulipea maid mimba basi saidia yeye kulea.

ameenda kutombwa… when she comes back look at her eyes, u will know ametoka kupewa strokes

Xaxa my nigger

Birds of a feather…~Mboch wa Neiba 2018

that is what has just come into my mind, nimekasirika sana… anyway si eti akipeana huko itakwisha

Weh Mboch anabisha kwako kukuachia mtoto si wako… Man this is the most disrespect I could think of. Kwani wewe ni bitch ass nigga? Pewa leso meffi.

[ATTACH=full]202950[/ATTACH]

Wanaume mabinti

dude it’s a big kid, the single mum is my friend - long story

Wewe ni ule ‘uncle’ wa ploti.
Have you told the Mum? Na Kama Mboch amehepa ?

Afadhali kutumwa ukanunue loaf and milk…

Doesn’t make a difference at all, that mboch disrespects you. Your pigsty is your private domicile and it’s important as a man to make it clear you will not be harassed in your private dwelling.
[ATTACH=full]202955[/ATTACH]

sema tu mnajuana kwa undani…otherwise angekuachia aje???

mmbeleze na noti ya 1k bujubuju Huyo ni mtoto wa sponsor apendi umaskini meffi

Tafuta @SledgeHammer mkae pahali kwa corner mjadiliane ni wapi mlipiga wrong turn kwa maisha.

Huyu maid nataka kujua kama ni nani below so that I can judge you.
[ATTACH=full]202958[/ATTACH][ATTACH=full]202959[/ATTACH]

Listen up dude,stop body shaming the kid…fat kids deserve to spend time with their equally fat dads too…mnyonyeshe ulale