Babuon

[MEDIA=twitter]934009001083330560[/MEDIA]

4 Likes

tumesema hakuna siasa man leo

3 Likes

Sikupewa memo

2 Likes

kuja kwa thread naendelea kuwaosha mecho.elders walisema siasa kando kwa leo

2 Likes

Obliged

Ita kua aje wakanesa?

utaongezewa pilsner zingine baridi hapo na unipee paybill

2 Likes

Acha kusumbua na siasa CHIETH, for that reason am Out
[ATTACH=full]141093[/ATTACH]

2 Likes

Swali tu?.. Sasa under news and politics tutakuwa tunapost nini rasta man?

1 Like

Mkumbwa hiyo ni coffee spirit? Mambo mbaya

1 Like

kitu sure bro, cheki maneno
[ATTACH=full]141103[/ATTACH]

3 Likes

Jubilee development

Majungu wame endorse tei ya wabongo manze

1 Like

wabongo huunda vitu sure sio kama wengine hapa wanaweka Fake kila kitu, hiyo ni halisi

hehhehehehe an okawacho, nene nyako niendi
[ATTACH=full]141116[/ATTACH]

1 Like