Baba Gloria Alikuwa Anaangamiza Bishop

[ATTACH=full]393916[/ATTACH]

:D:D:D

Haha

Baba Gloria = @sperminator .

@Mimi Huwa Namwaga Ndanii = @baba gloria

:smiley: social media iko na vituko. Others take nudes and save in their phone memory card only for the phone to be stolen and nudes leaked to public

Hapa kujitetea ni rahisi. Shinda ingekua if the nudes are his.

Aseme nini, At ni Gloria anatumani mapicha na boi wake?

Mr njuki was send off in style:D:D:D:D:D

Maliza hiyo gathia.

huyo group ni ya Waembu… from those names

Baba Gloria @Panyaste★ pondering on hiyo kitu inefanyikaje? Aje sasa[ATTACH=full]393995[/ATTACH]

@Panyaste★ umbwaaaaa

Huyo baba Gloria lazima ni @Oxygen

Don’t u think it’s too early to be wanking with my name kimakia?kwani @kanguthu amekuweka dryspell siku ngapi sewage driller?

Malisa hio @Chokoste★

Haya sasa endea your Nobel Peace Prize in Literature for your discovery. Your brilliance is unmatched.

Now Baba Gloria is a celebrity!:D:D:D