Baaaas Hapo ndio atapelekwa Valentine

Hehe … ataambia watu nini

Fast food restaurant on Valentines Day??! :D:D Si ata heri umpikie chipo na sausage ka za jana. hehe…

again…a reminder,ukiona nime like comment yako jua wewe ni ghasia in my eyes

Alah, can’t believe hii ni hekaya ya @Panyaste na hakuna skuma anywhere!!!

Uko lucky hao ghasia wanakuambia ukweli

nguruwe una valentine? lakini kuna kwa ukweli kiasi hapo.,fwakin but bora mapenzi hao vipi? Lmfaooo

Ntakosaje valentine buda boss na nsha marry …

Nimeamka ghafla nikicheza kwa sababu ya hapa:

Kibandanski wako na reservations kweli?

unajua unatoshana na mjulubeng ya mtu somewhere…ama wacha tu