Baaaas Hapo ndio atapelekwa Valentine

How sweet. Nimekuja hapa kufanya survey. Naenda kupiga reservation. 14th Feb Panyaste atakuwa hapa amekuvalia romantic red shirt, black Jeans. Adidas red shoes na jacket ya black. Mkononi amekushikia maua plus chocolates. Mwoman ni mlami. I thought I told u I don’t date blacks. Thank you
[ATTACH=full]224513[/ATTACH]

Thanks Yvonne
[ATTACH=full]224515[/ATTACH]

Same way wewe uchokora mapipa ndio hudate wazungu reject. Niko sure huyu anapelekwa date kwa fast food ni homeless so hii ni high class kwake. Probably ana meno nne tu na zote ni za nyuma.

Wako ako wapi?

Ako kazini saa hii.

Hehe … @Panyaste umesahau kuweka punchline.

Ni pokoste nini?

Gani tena? LOL

KALES

my tiny friend malaya na mashoga ndio hucheka lol

Thread yako bila skuma inakaa flat sana :):slight_smile:

sishiki

am not yt friend. najua hauna mwoman wa valoz…Lmfaooooo

ghasia…nguruwe jinga

so mambo ya kuchunanisha sukuma hukujenga?

No.

Valentine’s unampeleka fast food ? Like seriously, ujeru hakunanga fine dinning?

Huko ndio unapeleka bwana yako blaze? kisha akuchunishe skuma

Zero

Tomba blaze polepole

Meffi ya Germany unasumbua, pipa

Wah!!! that place is so clean…hiyo pavement iko sawa

@Panyaste ni msomali ama ni mkenya?

Kweli maisha ya mwosha choo si mepesi. This is the second time you have exposed your lack of sophistication on Ktalk. Burger joint ni Valentines rendezvous?