b club

this is how it was

Sperminator you are a disappointment to all villagers here. Hii video tuliona over four months ago na thread ikafungwa ni nini hii unatuletea?

B Club ya kayole ama?

You are retarded. Video tuliona kabla uzaliwe unatuletea ya nini? Meffitype

Hii tuliona Rogo Manduli akiwa slekwin

Ngai wa yakubu!!

embakassi ni b club mbwaaa

Kabla nduthi zibadilishwe number plate kama za gari Na kupewa za parastatals:DKMTC, KICC, KPLC etc

Bazenga hii ni b-club Zimmerman branch

umbwa upuss hujawai wacha jinga ghassia takataka

coomerniner

Whorrishappening

Makende ya fisi! Hii tuliona Kidero akiwa Mumias

asanteni kwa comments

Sperminator = Kendezmendez, kiwango cha ujinga ni kilekile

My level of sarcasm is based on people’s level of stupidity :D:D:D:D:D:D:D:D:D
https://encrypted-tbn0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQ0NAWWS_KK-a6-984HK6Nj103njSbpp6f_Mr_SvOEVaG0ei5pe
here is a random donkey pic

He he we… Hii nayo nikukemewa watu hawataki ujinga

Is this your ass?(No homo).

…claim it bro.

Kipii hii tuliona wakati Jomo Kenyatta alikuwa Kapenguria.