Atwoli lands top govt job

Na bado @Mikymas , @sani , @Circledot etc are still waiting.

3 Likes

Wewe raila amekupee tender ya mawe lorry ngapi?

Mlevi mnono kama Atwoli anatuambia nini about health sasa?

2 Likes

Anus licker, niulize kwa nini huyu CS hukaa mtu amechanganyikiwa na mambo

Wewe hujachanganyikiwa ni nini ya maana umefanya , except sucking your own dick na kuua chawa zisikumalize vitamins ni nini ingine unaongezea kenya?
image

1 Like

Lazima tuambie anus lickers ukweli

Maliza kuuwa chawa kwanza before sitting your dirty ass on the table of men

Anus licker, you call yourself a man? Amazing, so amazing

https://x.com/OliverMathenge/status/1727655576404959512?s=20

image

Good job. Atwoli has vast experience in public management. Good catch

This clearly shows that Atwoli amekwaruza vitu za huyu mumama. It’s payback time.

Nadai kudry fry hiyo ngoko

wacha ujinga, huoni hapo juu atwoli ali forward jina yake through cotu, cs ilikuwa tu rubber stamping

3 Likes

ndio umetoka kuua chawa huko eno

Ndio kutoka kwa Waithira wa chai, sasa mathai wa asali akatokea. Nikakula asali iko kwa honey comb after kula mingi nikakumbuka it doesn’t digest. Pray for me

figgsed sir. sandi mwami.

Anaongezea watu fuliza limits, anapeana trading bots na signals, alafu pia anapeana sure and fixed correct scores from Turkey. Ooh one more thing, anatoa lock kwa phone za mkopo zenye Agwas anauza pale cbd

:disappointed: