Athusi bar

so today I was to receive a package from kaoland ,nikapewa directions hadi huko chini kwa stage ya hizo mats…on reaching naona Athusi bar and restaurant nikajua leo macho itashine considering hio place ilipigiwa hapa debe…since my package had not yet arrived nikaingia shock on me…huko ni ndume tupu hadi bar section hadi nikashindwa hao yellow yellow huwa wanasifiwa hujificha wapi?

6 Likes

village Archivist @Ice_Cube tuletee thread za hao majamaa husifu Athusi bar tuwafanyie DNA testing ya orientation yao .

1 Like

[ATTACH=full]93683[/ATTACH]

:D:D:D Athusi(or any dingy lodging) na yellow yellow hawawezi patana.

4 Likes

hehehe…Na kuna kitu ulikuwa umeniulizia ama ulipata alternative?

so @kaimera unatombanga maboyz hapo athusi

2 Likes

Ebu check ile expose ya K24 on prostitutes uone ule momo alikuwa kwa stairs akiinua mguu huyo si yellow yellow?

1 Like

@incognitus ni birionea hajuwi hizi joints zetu za down town

2 Likes

Ni ya lini? iko youtube?

Bado nina piga mahesabu, nita shtua wewe niki make decision

1 Like

yes iko youtube but ni ya kitambo kiasi title nilisahau

1 Like

Fiti if you make a decision before or by Thusday I will ship for you free of charge.

1 Like

Mimi wacha nikwame white house sitaki kunguni hybrid

2 Likes

Nimepata Kericho:D

Nilikua nimesahau na deal na mdosi…

yes ni hiyo…umekubali yellow hupatikana huko pia…

1 Like

Hakuna wachana na Anko ni chocha tu. mimi ni caddie bana

2 Likes

Nimekubali msee

https://www.youtube.com/watch?v=y03rG5C4iuU

2 Likes

Considering its infamy and notoriety, as deduced from posts by talkers who frequent that place, shouldn’t the owners consider replacing the “u” with an “i”?

1 Like

Huyo momo huko bado huko but round hii AME poa hizo mioto zake zili kwisha after the exposure.