At last I got @uwesmake photo

Uwesmake si unakuwanga na njaa. He was spotted in Uhuru Park earlier today. Yaani hapa uliamua kama mbaya mbaya … Hii kunguru ulitoa wapi?

[ATTACH=full]156258[/ATTACH]

U

P

@Duke of Thika Road mwambie anko awache aibu small small

[ATTACH=full]156268[/ATTACH]

Aibu iko wapi hapo? Are they not responding to a call of nature

[ATTACH=full]156269[/ATTACH]

Hehe huyu ametukanwa “Hata unanuka mavi”

nilidhani unapost kitu ya maana, umbwa ii

Tafuta avatar kwanza…senji

Kuweni wapole na hii kiyana. Mesho ing’are kitoko omwami.

[ATTACH=full]156275[/ATTACH]

Huyo ni mtamu sana

huyo kijana akofiti, lawama badaye