Arsenali inauwa nyoka

As you all know today , Wengers boyz are raiding the field with zeal . The Gunners , the team anointed by God will be facing Crystal palacechieth . Wenger has promised a win for the fans as a new year present no joking no jerking straight up win in the first half . Sanchez , Wilshire , Lacazette to score

Crystal palace 1 ------- Arsenal 3

niko hapa Kimilili polepole tu na bibi na watoto kumeza na wazee wakinipea advice ya 2018 .game naangalia baadae hapo mt crest mtu ako karibu kuja ukunywe crate on my bill utaona prado ya blue hapo njee .

[ATTACH=full]147584[/ATTACH] [ATTACH=full]147585[/ATTACH] [ATTACH=full]147586[/ATTACH]

Ango kwani watu wa car hire walikataa kukupea ile prado ya Maroon umezoea?

hii ni swara tu!

walikataa kapsaa but blue ndio colour napenda saidii

cheza chini hii tunashinda kwanza nikiwa huku Bukusu ancestral grounds

Sanchez na Ozil wanacheza game ya mwisho kabla waambie Wenger ajiekee club.

uncle uwess make rudisha gari ya ku hire ma slay queen wanadai kuhire warudi nairofi

hatutakubali waendee mbaya mbaya

Octopuswara niaje

ntarudisha nuu yiar

Hujaona venye offlate Ozil anacheza nikama ako auditions za Barca

niko ngangari treshera uko mayakos ama kitindo ?

hehehe btw of late ameivaa mbaya huyu jamaa ni ngombe kabisa

huyu alirogwa tu. .ango @uwes Jehovah wanyonyi kwani akikufa hakuwacha mdogo wake??? Uweschieth

Kitindo ilibomolewa banaaaa. Niko mlolongo nikimalisa holiday. Kesho kazi

i dont talk to junior SVs kama wewe UMBWAAAA

I love the club. It has been part of my way of life tangu 1998, imefanya nikosane na madame kibao but for the past 10 years it has been mediocre.You get to see beautiful game being played it gives you hope but all over sudden from no where nikama umechapwa kofi.The club starts losing and playing mediocre.Ndio maana niko on loan Juventus( old lady) hadi mshenzi Wenger atoke

Swara

pia mimi nimekuwa hivo but niko nyuma ya Wenger , we still play beautiful football finishing ndio sidaaaaa

Tikteta Wenger apewe tano tena. Anafanya kazi msuri sana