Arsenal v Chelsea

Wewe Dudu utashangaa sana Man city waki fumble and play to a stalemate na brighton Fc, uski hata kama ni kuhonga ref…we are willing to do so kama mafans. Watupatie tu paybill number, ref akalie city…lakini pesa zetu kama ma fans na pesa ya oil ni gani mingi…ref anaweza tugeuka. Wacha tu…kuna next season. Pep guardiola time yake imeisha pale london akwende PSG ama hata akoch spain ama brazil…

1 Like

Hii kikombe tushakwachu.

Wako denial phase lakini watatii baadae.

1 Like

Kitu iliniingiza njeve ni hio fixture, city have straight forward matches that their team B can win even in the absense of Pep. Alafu sahi all their focus is on EPL. Ni kubaya, naona hata liverpool can leapfrog us…Man u and tottenham will be out to make a statement and spoil our chances of getting closer to city. EPL ni muoto raundi hii.

1 Like

Moja ndani
@Arsenal kamua nyoka
Priis

1 Like

Mkubwa kwani ulihama kutoka Man Useless?

1 Like

Leo Niko nyuma ya Arsenali Mdau.
Leo Tu.

1 Like

@Electronics4u huwa fan wa arsenal chini ya woiyes…huwanga nyuma ya arsenali lakini roho yake ilikatalia pale manjesta but his everything else iko pale Emirates.

Hakuna kitu ngumu hii dunia like not being a fan of your favorite team. Hata washindwe, utajam, utaboeka, but still unapata huwezi wacha. I love football. hii kitu ni kama drug banae.

2 Likes

Chelsea are really attacking Wadau.

3-0 banae

wrestlemania xxiv wrestling GIF by WWE

2 Likes

image

3 Likes

5-0

@Chelsea2 in the next 20 minutes…

Finish Line Win GIF

3 Likes

Leo hatubembelezani.

Hii naona ikiisha 10 nil

2 Likes

Biggest margin you have beaten them since 1931

1 Like

:sob::sob::sob::sob: sina maoni kapsaa

1 Like

Generali hataki jokes

4 Likes