Arsenal Leo wanafufuka na chelsea

Nimepin hii thread kabla Ile swara ya kimilili aweke. Naomba Sana huko kimilili kukuwe na data outage asikarie hii kijiji.
As a manure fan Niko nyuma ya semeji wetu wa Europa. Leo wanakamua nyoka saidi. Wapige hizi chieth top four race iwe open. Watakuwa na 5 point short of top four.
We believe in [SIZE=7]ARTETA.[/SIZE][SIZE=4] ARSENAL AND MANCHESTER UNITED DONT DESERVE TO MISS ANOTHER CHAMPION LEAGUE.[/SIZE]

Leo tuko nyuma ya assnal

Arsenal leo wanakamuliwa na Chelsea as usual.

Abraham the new drogba

Arteta akiangalia the last two games Chelsea wameshindwA na afunge defence vizuri tunapiga hizi umbwa .

Lampard achujwe pochetinho akuom

Uwes…we are coming to your home turf shortly! and give you kichapo ya doggie…C’mmon Chelsea…

Tunakuja.

Chelsea overworking kante.Hata kama ni punda wamwache tu. Hopefully we will bounce back after the break

Told you arsenchieth lazima walale.

Blame it uwes. Khasia alifungua thread ya arsenal

Sisi tuko happy bunnies. Kule at the Bridge.

Uwes has vaped into oblivion.:smiley:

:D:D:D

:D:D:D thread ipi ?