Anyone with her number ? Help

[ATTACH=full]379683[/ATTACH][ATTACH=full]379684[/ATTACH]

[ATTACH=full]379686[/ATTACH]

Glado siku hizi ako wapi

Tamu kama sunguch, lakini alichapa saidi

Ample behind,no?

Rusha recent photos

Inbox nikupee

Hii kijiji watu hufyeka anything banae

Enigma you’re not one to talk:D:D

:D:D:D:D:D

huyu nililipia mtoi wake school fees anasomea bethlehem academy

senye tamu sana na hasumbui 0720419543

This is not her number … different name from what I know [ATTACH=full]379692[/ATTACH]

Huyu nalipa 200

:D:D huyu ni headmaster wa shule ya mtoto wako unataka tulipie fees[ATTACH=full]379695[/ATTACH]

Next time remember to crop your name

How

alikuwekea mchele, sio?

She went back to Tanzania.

Glado lou tenant ana jua where abouts

niwekee number yale inbox