Any post doc biostatistian hapa kwa village?

I need help if you have any postgrad degree ya biostatistics.Kindly inbox if you may

Wekelea hapa swali. Tuko.

Hehehe…weka mm Nina unit moja ya biostats

A friend in his final MSc biostatistics year

[ATTACH=full]146729[/ATTACH]
Wewe ni kubaff ya mtu unataka u inbox-iwe vipi?

1 Like

Unalipa poa?

Iv fixed it. Uko na post doc ama masters?

Is it possible I hook up with your friend. Thanks for this

Niko hapa. What the problem be?

kwisa tuma

1 Like

Hehe, watu ya biomedical/biological aka health sciences. Wasted my four years doing that shit.

Haha zii mkubwa applied stats.

Ooh. Nilithani uliingia hiyo train Ruto ni dereva.

1 Like

Kuma yeye

Hah makanga Ni nani?

Wapi

Utapigiwa simu na mlami fulani. He is trying to evaluate his other option . Kenya ama soweto-SA. Ujitete poa.best of luck