Anus lickers come see you gavament

Tukiwaambia he is a pathological liar, see even magazeti know hence why mnabebwa tothi bongo lala @sani @mikymas @Billy_Drago @nyundo_wa_komeo @Mworia_Wameru @Kennedy_Maina

1 Like

Hizi hua PR za kupoesha watu and if you believe anything the govt says wewe ni mbwaaaaah ghaseer tucker tucker bladifakin

Meanwhile nigo location Fulani na single mum …

1 Like

@Bandit anakaa yuko karibu 4th floor hizo mguu zi za mama mzee but ni better than za kapanty
images (5)

Hio ni mguu kubwa hivi??? THIS IS A MAN!!! Huyu ni Kinuthia the cross dresser umechipo

Anakaa mzee sana. Tafuta kitu young n petite

@Some_Say UDA administration is garbage and I agree

1 Like