Anus lickers come. Come see hataki kuambiwa afanye kazi

https://x.com/Kenyans/status/1720034859643531655?s=20

Anus lickers @sani @billy_drago @mikymas @berlin_oxford kwani amechoka kuambiwa afanye kazi, kazi imekuwa tu maroundi mwenda na ngeli ya Tuta…

1 Like

What job has he done?

jackass what did you expect was going to happen, the government provides the seeds through security, affordable loans, and favorable laws then the citzens drive the rest

Sasa anus licker unanikaairikia kwa kusema ukweli? Ni sisi tunaweka bei ya mafuta? Bei ya stima? Dollar rate? Anus licker unasema affordable loans na co-op wameweka hii soon to be followed by other benks. Shida ya anus licker ni kulamba anus after diarrhoea na kusema mmmmh ni tamu